Ban giám hiệu của nhà trường
Là đội ngũ dẫn dắt trong quá trình dẫn dắt và phát triển trường trong quá trình đào tạo
![](https://caodangyvietduc.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/img-39.png)
PGS.TS. Nguyễn Mạnh Khánh
Hiệu trưởng
![](https://caodangyvietduc.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/img-40.png)
PGS.TS. Nguyễn Hữu Tư
Phó Hiệu trưởng
![](https://caodangyvietduc.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/img-41.png)
PGS.TS. Trần Thị Hồng Thắm
Phó Hiệu trưởng
![](https://caodangyvietduc.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/img-39.png)
PGS.TS. Nguyễn Mạnh Khánh
Hiệu trưởng
Phó Giám đốc Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức;
Hiệu trưởng Trường Cao đẳng Y tế và Thiết bị Việt Đức, Quản lý, điều hành TT Đào tạo và Chỉ đạo tuyến, Phó Giám đốc Trung tâm Phẫu thuật nội soi, Trưởng Khoa PT Chi trên và Y học thể thao - Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức; Phó Chủ nhiệm Bộ môn Ngoại Y học hiện đại, Học viện Y Dược học cổ truyền Việt Nam.
![](https://caodangyvietduc.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/img-40.png)
PGS.TS. Nguyễn Hữu Tư
Phó Hiệu trưởng
Phó Giám đốc Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức;
Hiệu trưởng Trường Cao đẳng Y tế và Thiết bị Việt Đức, Quản lý, điều hành TT Đào tạo và Chỉ đạo tuyến, Phó Giám đốc Trung tâm Phẫu thuật nội soi, Trưởng Khoa PT Chi trên và Y học thể thao - Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức;
![](https://caodangyvietduc.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/img-41.png)
PGS.TS. Trần Thị Hồng Thắm
Phó Hiệu trưởng
Phó Giám đốc Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức;
Hiệu trưởng Trường Cao đẳng Y tế và Thiết bị Việt Đức, Quản lý, điều hành TT Đào tạo và Chỉ đạo tuyến, Phó Giám đốc Trung tâm Phẫu thuật nội soi, Trưởng Khoa PT Chi trên và Y học thể thao - Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức;